Cổng thông tin điện tử
Ngày 25/7, đoàn cán bộ của Đài THVN do đồng chí Nguyễn Thanh Liêm, Phó Chủ tịch Công đoàn Đài làm trưởng đoàn đã về thăm hai Mẹ Việt Nam anh hùng ở huyện Kiến Xương, Thái Bình.
Đoàn Thanh niên VTV phối hợp với Đoàn Thanh niên Bộ Tư lệnh Cảnh vệ, Bộ Công an và Ban Thanh niên Công an tỉnh Nghệ An đã tới dâng hương tại Nghĩa trang liệt sĩ quốc tế Việt - Lào ở huyện Anh Sơn, Nghệ An.
Trong hai ngày 18 và 20/7, Công đoàn Đài THVN đã tổ chức thăm và tặng quà tại Trung tâm Công tác xã hội tỉnh Quảng Bình và Trung tâm Điều dưỡng người có công và Bảo trợ xã hội tỉnh Quảng Trị.
Trong thời gian tổ chức Hội nghị tập huấn công tác Công đoàn năm 2024 tại Quảng Bình, BCH Công đoàn đã phối hợp với Hội CCB Đài THVN tổ chức chương trình “Tháng 7 tri ân” với nhiều hoạt động ý nghĩa hai tỉnh Quảng Bình và Quảng Trị.
Trong hai ngày 17-18/7/2024, tại Quảng Bình, Công đoàn Đài THVN tổ chức Hội nghị tập huấn công tác công đoàn năm 2024 với sự tham gia của gần 100 cán bộ công đoàn đến từ 29 đơn vị Công đoàn cơ sở.
Tổng Giám Đốc
LÊ NGỌC QUANG
Phó Tổng Giám đốc
ĐINH ĐẮC VĨNH
ĐỖ THANH HẢI
ĐỖ ĐỨC HOÀNG